ตอนนี้ยังมีนักพัฒนาในไทยอยู่ใหมครับ

Moderator: hto

Post Reply
teedev

ตอนนี้ยังมีนักพัฒนาในไทยอยู่ใหมครับ

Post by teedev »

พอดีผมสนใจเรื่อง OS นี้มานานอยู่และครับ อยากช่วยพัฒนา พอแนะัแนวทางอะไรให้หน่อยได้ไหมครับ ;)
punth

Re: ตอนนี้ยังมีนักพัฒนาในไทยอยู่ใหมครับ

Post by punth »

ตอนนี้ในส่วนของภาษาไทย ยังไม่ได้พัฒนาใดๆเพิ่มเติมครับ ถ้าเป็นไปได้กรุณาช่วย
ลองทดสอบตัวติดตั้งที่เลือกเป็นภาษาไทย มีข้อควรแก้ไขตรงไหนบ้าง
ภาษาไทยที่แปลไว้นานแล้ว แต่ยังไม่ครบถ้วนสมบูรณ์ครับ

คือ อยากให้ช่วยตรวจทานดูก่อนครับ แล้วค่อยหาทางแก้ไขเพิ่มเติมครับ
ขอบคุณมากครับ
obscure

Re: ตอนนี้ยังมีนักพัฒนาในไทยอยู่ใหมครับ

Post by obscure »

นั่นดิครับ เหลืออยู่บ้างหรือป่าว
Post Reply