อยากให้ ซัพ พอร์ท ภาษาไทยมากกว่านี้ครับ

Moderator: hto

Post Reply
jazzylemon

อยากให้ ซัพ พอร์ท ภาษาไทยมากกว่านี้ครับ

Post by jazzylemon »

อยากให้ซับ พอร์ท ภาษาไทยมากกว่านี้ครับ

รู้สึกว่า React OS 0.3.3 ตอนนี้ยังไม่สามารถใช้ เมาส์ คลิกแซ่เพื่อเลือกหลายไฟล์
แล้วก็ทางภาษาไทยยังไม่ ซัพพอ์ท ดีนัก :o

ตอนนี้ก็ลองใช้แล้วดีมากเลยครับ
ถ้าพัฒนาต่อไปต้องเป็นที่สนใจสำหรับใครหลายคน ๆ แน่นอน
ก็มีแค่ 2 อย่างที่บอกมาล่ะครับ ที่ยังขัด ๆ ( สำหรับผม ) อยู่
พัฒนาต่อไปนะ จะเป็นกำลังใจให้ครับ

จะติดตามลองใช้ รุ่นต่อไป ๆ ของ React OS ครับ
ด้วยคนครับ
ออก V.1.0 เร็วเลย ๆ นะคร้าบ บบบ

OpenSource จงเจริญ :o
Last edited by hto on Thu Dec 04, 2008 11:05 am, edited 1 time in total.
Reason: Fix encoding
Post Reply